![](images/counter/3.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d4.png)
![](https://www.khoksawang101.go.th/images/counter/d5.png)
ออนไลน์ : 17
Gallery :: วันที่ 3 พฤษภาคม 2566 เวลา 08.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลโคกสว่าง ร่วมกับปกครองอำเภอหนองพอก ได้จัดกิจกรรมจิตอาสาวันปฐมบรมราชาภิเษกพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10 โดยมี นายพัสกร ธนแสนไทย นายอำเภอหนองพอก เป็นประธานในพิธี และมีหน่วยงานราชการ ประชาชนร
ทั้งหมด 14 แถว : 1
- 1
วันที่ 3 พฤษภาคม 2566 เวลา 08.30 น. องค์การบริหารส่วนตำบลโคกสว่าง ร่วมกับปกครองอำเภอหนองพอก ได้จัดกิจกรรมจิตอาสาวันปฐมบรมราชาภิเษกพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10 โดยมี นายพัสกร ธนแสนไทย นายอำเภอหนองพอก เป็นประธานในพิธี และมีหน่วยงานราชการ ประชาชนร่วมกิจกรรมพัฒนาและปรับภูมิทัศน์บริเวณ ณ วัดศรีไพรวัลย์ ในบ้านหาญไพรวัลย์ ตำบลโคกสว่าง อำเภอหนองพอก จังหวัดร้อยเอ็ด
วันที่ : 3 พฤษภาคม 2566 View : 113